นายวัฒนา พุฒิชาติ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี เดินทางมารับตำแหน่งผู้ว่าราชการจังหวัดศรีสะเกษ จากนั้นได้เคารพสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ในการนี้ ดร.ฉัฐมงคล อังคสกุลเกียรติ นายกเทศมนตรีเมืองศรีสะเกษ พร้อมด้วยนายมาโนช มหาสุวีระชัย รองนายกเทศมนตรีฯ ,นางสาวศรีเสงี่ยม ณูรักษาปลัดเทศบาลฯ , หัวหน้าส่วนการบริหา
นายวัฒนา พุฒิชาติ ผู้ว่าราชการจังหวัดอุดรธานี เดินทางมารับตำแหน่งผู้ว่าราชการจังหวัดศรีสะเกษ จากนั้นได้เคารพสักการะสิ่งศักดิ์สิทธิ์ ในการนี้ ดร.ฉัฐมงคล อังคสกุลเกียรติ นายกเทศมนตรีเมืองศรีสะเกษ พร้อมด้วยนายมาโนช มหาสุวีระชัย รองนายกเทศมนตรีฯ ,นางสาวศรีเสงี่ยม ณูรักษาปลัดเทศบาลฯ , หัวหน้าส่วนการบริหาร ร่วมต้อนรับในครั้งนี้