ดร.ฉัฐมงคล อังคสกุลเกียรติ นายกเทศมนตรีเมืองศรีสะเกษ มอบหมายให้นายนพดล จันทร์พวง รองนายกเทศมนตรีเมืองศรีสะเกษ เป็นประธานในพิธีถวายมหาสังฆทาน ณ วัดโนนสำนัก
ดร.ฉัฐมงคล อังคสกุลเกียรติ นายกเทศมนตรีเมืองศรีสะเกษ มอบหมายให้นายนพดล จันทร์พวง รองนายกเทศมนตรีเมืองศรีสะเกษ เป็นประธานในพิธีถวายมหาสังฆทาน ณ วัดโนนสำนัก ตำบลหญ้าปล้อง อำเภอเมือง จังหวัดศรีสะเกษ เมื่อวันอาทิตย์ที่ 11 กันยายน 2565 โดยมีสมาชิกสภาเทศบาลเมืองศรีสะเกษ พนักงาน เจ้าหน้าที่เทศบาลเมืองศรีสะเกษ และประชาชนร่วมในพิธีดังกล่าว