รายละเอียดข่าว
ขอเรียนเชิญผู้มีจิตศรัทธา ร่วมทอดกฐินสามัคคี ประจำปี ๒๕๖๒ กับทางเทศบาลเมืองศรีสะเกษ ทอดถวาย ณ วัดบ้านหนองตะมะ อ.เมือง จ.ศรีสะเกษ ในวันที่ ๒๐ - ๒๑ ตุลาคม ๒๕๖๒ นี้
ขอเรียนเชิญผู้มีจิตศรัทธา ร่วมทอดกฐินสามัคคี ประจำปี ๒๕๖๒ กับทางเทศบาลเมืองศรีสะเกษ ทอดถวาย ณ วัดบ้านหนองตะมะ อ.เมือง จ.ศรีสะเกษ ในวันที่ ๒๐ - ๒๑ ตุลาคม ๒๕๖๒ นี้
ไฟล์แนบ : ไม่มีไฟล์แนบ
ประกาศโดย : Administrator
เมื่อวันที่ 1/12/2562 22:08:23