ดร.ฉัฐมงคล อังคสกุลเกียรติ นายกเทศมนตรีเมืองศรีสะเกษ กล่าวพบปะ และมอบนโยบายแนวทางในการพัฒนาชุมชน
ดร.ฉัฐมงคล อังคสกุลเกียรติ นายกเทศมนตรีเมืองศรีสะเกษ กล่าวพบปะ และมอบนโยบายแนวทางในการพัฒนาชุมชน และการปฏิบัติงานในด้านต่างๆ ให้แก่ประธานกรรมการชุมชน และคณะกรรมการชุมชนในเขตเทศบาลเมืองศรีสะเกษ ณ ห้องรับรอง ทั้งนี้เพื่อเป็นการสร้างการมีส่วนร่วม ในการร่วมพัฒนาเมืองศรีสะเกษ ให้เป็นเมืองที่น่าอยู่อย่างยั่งยืนต่อไป
กลับ